Kafteinn
Mišvikudagurinn 10. janśar 2007 kl. 9:56
Flokkur: Spjaldiš
Jį, žessi Iphone er sveimér slef.. "multi-touch display"!!!
Aš auki keyrir hann einhvert OSX afbrigši sem ég vona aš žżši aš mašur geti keyrt öll linux og bsd forrit įn neins vesens eins og ķ OSX
Aš auki keyrir hann einhvert OSX afbrigši sem ég vona aš žżši aš mašur geti keyrt öll linux og bsd forrit įn neins vesens eins og ķ OSX
Vesen 2009

